Ana ciyar da gypsum da gypsum na FGD daga mashigai, da tasiri tuntuɓar saman bututun musayar zafi a cikin harsashi, kuma hayaƙin ya ƙone shi a matsayin matsakaici daga tukunyar tukunyar gado mai ruwa sannan kuma a ƙarshe an tattara shi a cikin fitarwa.Sakamakon musayar zafi kai tsaye, harsashi yana samun mafi girman matsa lamba na yanki wanda ke da tasiri mai kyau akan ingancin samfuran.Bugu da ƙari, babu haɗin kai tsaye tsakanin gypsum da mai ɗaukar zafi wanda ke kiyaye matsakaicin tsabta na samfurori.Samfurin musayar zafi kai tsaye na dabarar ƙididdiga masu jujjuya na iya kare gypsum yadda ya kamata daga gypsum mai ƙarancin ruwa ta hanyar daidaita ƙarfin ƙididdiga.Wannan sarrafa, ɗaukar ingantacciyar fasahar zamani da ɗaukar tukunyar tukunyar jirgi mai ruwa a matsayin tushen zafi, wanda ke rage yawan amfani da gawayi har zuwa iyakarsa kuma yana yin cikakken amfani da zafi tare da fitarwa 100-1000t, shine mafi kyawun kayan aiki don ƙididdigar gypsum. masana'antu.
Dangane da buƙatun tsari, layin samfuran gypsum na ginin sun haɗa da injin murkushewa, injin niƙa, ƙididdigewa, adanawa da isarwa da tsarin sarrafawa.
Tsarin murƙushewa
Ana ciyar da ma'adinan gypsum a cikin injin murƙushewa ta hanyar ciyarwa mai girgiza, kuma a niƙa su cikin ƙananan granules masu girman ƙasa da 30mm don amfani daga baya.Dangane da girman samfura da buƙatun ƙarfin aiki, ana iya ɗaukar samfuran da suka dace, kamar muƙamuƙi, injin guduma da murƙushe tasiri, da sauransu.
Tsarin bayarwa
Ana isar da gypsum crusher zuwa cikin kwandon ajiya ta wurin ɗagawa.Zane na kwandon ajiya yana dogara ne akan buƙatun lokacin ajiya don tabbatar da samar da kwanciyar hankali.
Tsarin Mill
Ana ciyar da kayan a ko'ina kuma a ci gaba da shiga cikin niƙa ta hanyar mai ba da jijjiga don niƙa, sannan gypsum na ƙasa yana busa ta wurin busa don mai tantancewa don rarrabewa.ƙwararrun foda suna tafiya tare da iska zuwa ga mai tarawa kuma an fitar da su ta bututu azaman samfuran ƙarshe waɗanda ke faɗo a kan masu jigilar kaya don matakai na gaba na ƙididdiga.An kusa sake yin fa'ida cewa tsarin iskar gabaɗaya shine kuma yana ɗaukar matatun jaka tsakanin masu tara iska da masu hura iska, waɗanda ke tace ƙurar da ke cikin iska kuma ta sake shiga cikin yanayi don hana yanayi daga gurɓata.Girman kayan ta hanyar tsarin niƙa ana canza su daga 0-30mm zuwa raga 80-120 kuma sun gamsar da buƙatun gypsum.
Tsarin niƙa ya haɗa da na'ura mai ɗaukar hoto, kwandon ajiya, mai ba da jijjiga, injin niƙa, mai ɗaukar kaya da mai tara nau'in jaka.Kamfanin niƙa yana ɗaukar sabon injin injin mu mai nau'in Yuro (lambar da aka mallaka shine ZL 2009 2 0088889.8, ZL 2009 2 0092361.8, ZL 2009 2 0089947.9).Akwai na'ura mai rarrabawa ta ciki, babu larura na waje ɗaya, wanda ke sauƙaƙa aikin.
Calcinations tsarin
Ya hada da lifter, fluidized gado tukunyar jirgi, electro-static kura remover, tushen hurawa, da dai sauransu The fluidized gado tukunyar jirgi ne mafi yadu-amfani calcinations equipments a cikin kasar mu a halin yanzu, wanda siffofi da kaifin baki siffar, babban iya aiki da sauki tsari, low rashin cin nasara da ƙananan siffar, ƙananan amfani, aiki mai sauƙi da kamun kai, kayan aiki mai kyau na gypsum tare da dacewa da kwanciyar hankali da kwanciyar hankali na jiki, ƙananan farashin aiki, da dai sauransu An yi amfani da shi sosai a cikin tsarin ƙididdiga na gypsum na halitta da gypsum sunadarai.
Tsarin sarrafawa
Yana ɗaukar fasahar sarrafawa ta ci gaba, kulawar DCS da kulawar PLC, ɗaukar sanannun abubuwan sarrafawa masu alama.