-
Babban kayan aikin Sanme Group yana taimakawa kudu maso gabashin Asiya
A karshen watan Yuli, an aika da nau'ikan murkushe manyan ayyuka guda tara da kayan aikin tantance kayan aikin Sanme zuwa kudu maso gabashin Asiya, wanda zai yi amfani da layin samar da granite na gida tare da fitowar sa'a na 250-300 t/h.Wannan rukuni na kayan aiki ya haɗa da jerin SMG guda ɗaya-Silinda hydrau ...Kara karantawa -
An isar da 300T/H muƙamuƙi crusher zuwa Uzbekistan
JC443 muƙamuƙi crusher samar da Shanghai SANME an isar da shi zuwa tsakiyar Asiya.Wannan rukuni na kayan aiki ya haɗa da: ZSW490 * 130 mai ba da rawar jiki, GZG100-4 * 2 mai ba da rawar jiki, JC443 jaw crusher, SMS4000C hydraulic cone crusher, VSI9000 mai tasiri mai tasiri, 2YK2475 da 2YK1545 girgiza sc ...Kara karantawa -
Tashar murkushe Shanghai Shanmei ta sake komawa Arewacin Amurka
A ranar 9 ga Maris, 2022, tashoshi biyu na murkushe muƙamuƙi ta hannu wanda hannun jari na Shanghai Sanme ya keɓance bisa ga bukatun abokan ciniki sun kammala aikin gyara kayan aiki, cikin nasarar lodawa, da kuma kafa ƙafar tafiya zuwa Arewacin Amurka.An fahimci cewa na'urorin murkushe wayar hannu guda biyu za su yi amfani da wayoyi biyu ...Kara karantawa -
Shanghai SANME babban aikin murkushewa da na'urorin tantancewa ya shiga aikin gina yashi da tsakuwa da dama a ketare.
A cikin watan Yuli, an aika da tarin kayan aikin murkushe manyan ayyuka da kayan aikin tantancewa daga Shanghai Shanmei Co., Ltd. zuwa kudu maso gabashin Asiya, Afirka da Amurka ta Kudu don taimakawa aikin ginin yashi na gida da na tsakuwa.1. Kudu maso Gabashin Asiya Limestone Crushing Project Kammala samfurin s ...Kara karantawa -
Tawagar injiniyoyin sabis na bayan-tallace-tallace na Shanghai SANME sun raka ayyukan ketare
Kwanan nan, aikin samar da tarin granite na tsakiyar Asiya, wanda ya ba da cikakkiyar mafita da kuma cikakken tsarin murkushe manyan ayyuka da kayan aikin tantancewa ta Shanghai SANME Co., Ltd., ya sami nasarar wuce karbuwar abokin ciniki kuma an sanya shi a hukumance a cikin samarwa.Bayan...Kara karantawa -
Shanmei Tire Mobile Crushing da Na'urorin Nuna Taimakawa Aikin Tarin Gabashin Afirka
Kwanan nan, layin samar da granite na Gabashin Afirka wanda kamfanin Shanghai Shanmei Co., Ltd ya samar tare da cikkaken na'urorin murkushe tayoyi da na'urorin tantancewa, an samu nasarar aiwatar da aikin, kayayyakin sun isa wurin abokin ciniki a tsakiyar watan Janairu, an kammala girka su. ..Kara karantawa -
SHANGHAI SANME JC771 babban Jaw Crusher an fara aiki a hukumance a Inner Mongolia Jidong Project Site.
SHANGHAI SANME babban JC771 babban Jaw Crusher ya sami nasarar karɓar karɓa kuma an fara aiki da shi a hukumance a Gidan Aikin Simintin Inner Mongolia Jidong.Wannan aikin shine aikin canza fasaha, Abokin ciniki ya maye gurbin kayan aiki na asali tare da SANME JC771 Jaw Crusher, Yana ...Kara karantawa -
Yadda ake zaɓar Vsi SSand Yin Shuka, fa'idodin yin yashi sake amfani da na'ura
A cikin layukan samarwa daban-daban, masu amfani na iya ganin ƙayyadaddun ƙayyadaddun injunan yin yashi, don haka zaɓin injunan yin yashi na VC7 koyaushe yana kan buƙata.Abu ne da ya dace ya yi idan kuna son samar da ƙari.Ƙarfinsa na injin guda ɗaya zai iya kaiwa ton 520 a kowace awa, wanda shine ...Kara karantawa -
Mazugi crusher a cikin aikace-aikacen masana'antu?Amfanin aikace-aikacen na mazugi karya
An fi amfani da mazugi mai murƙushewa a sashin tsakiya na murƙushewa, sashin murƙushe ma'adinai, ɓangaren samar da murƙushe tara da sauransu.Har ila yau masana'antar aikace-aikacen tana da faɗi sosai, a cikin ma'adinai, ƙarfe, masana'antar siminti, shukar yashi da dutse, shukar dutse, ginin sharar gida ana amfani da su ...Kara karantawa -
Shanghai SANME ta halarci aikin fara aikin samar da albarkatun ruwa mai tsafta a Fujian Shishi
Kwanan nan, babban aikin birnin Quanzhou na lardin Fujian da kuma aikin fara aikin samar da albarkatun ruwa mai tsafta a birnin Shishi - Tattalin Arzikin Da'irar Shishi Green Building Materials Industrial Park (Phase I), wanda kamfanin Shanghai SANME Shares ya samar da cikakken tsari. .Kara karantawa -
Menene fa'idodin samfur na injin yin yashi
Na'ura mai yin yashi na'ura ce ta gama gari, wacce aka fi amfani da ita don murkushe ma'adanai da duwatsu daban-daban, gami da granite.Granite dutse ne mai wuya wanda yawanci yana buƙatar ƙarfin murkushe shi don karya shi cikin girman da ake so.The counterroll yashi yin inji murkushe t ...Kara karantawa -
Wadanne dalilai ya kamata masana'antar dutse suyi la'akari yayin zabar crusher?
A halin yanzu, ci gaban masana'antar yashi yana daɗaɗaɗaɗaɗaɗaɗaɗaɗaɗaɗawa, yana haifar da ƙarin mutane don saka hannun jari a cikin layin, kuma saka hannun jari a layin samar da yashi yana da mahimmanci.Lokacin zabar crusher, nau'in, taurin, girman barbashi, fitarwa da gini suna zama...Kara karantawa